logo raoban123.com
Đăng tin rao vặt
Rao vặt VIP nhất:
bambu advert
muasim.com.vn
sim so dep
chonsoviettel.vn/
sim số đẹp
inoxtanthaibinh.com/2187/van-chan-inox-mot-chieu-buom-bich-304-316-cf8-cf8m.html
Van chặn inox 1 chiều
bambu.vn/118/thiet-ke-website.html
Dịch vụ thiết kế website Nhanh - Đẹp - Chất lượng với 9 năm kinh nghiệm phát triển
inoxtanthaibinh.com/2238/ong-thep-duc-khong-gi-ong-inox-304-ong-316-ong-chiu-an-mon.html
ống thép đúc không gỉ

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX, 1310 nm, 15 km transceiver for SMF

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX, 1310 nm, 15 km transceiver for SMF

Đăng lúc: 10:31, ngày - 19.06.2017 tại Hà Nội
Lượt xem: 10 - Mã tin: 350080223
Đăng bởi: hieutb90
LH: 0981264462
 

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX, 1310 nm, 15 km transceiver for SMF

Cisco Part Number        : MFELX1​
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)                    : China / Asia
Device Type                     :SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                           : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco Linksys MFELX1 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km, sử dụng đầu kết nối LC dupplex (2 đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco Linksys MFELX1 hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm transceiver MFELX1 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP MFELX1 được cắm vào. Vì transceiver MFELX1 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là single Mode.  

Module quang SFP Cisco MFELX1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 15km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 100Mbps quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP Cisco Linksys MFELX1 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy thuộc vòa yêu cầu trao đổi dữ liệu của từng user).

Nếu SFP Cisco Linksys MFELX1 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì SFP Cisco Linksys MFELX1 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang cisco MFELX1 sử dụng được cho các dòng switch Cisco small busines.

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX, 1310 nm, 15 km transceiver for SMF

Hình ảnh của Module quang SFP Cisco MFELX1 được cung cấp bới CNTTShop

Thông số kỹ thuật của module quang SFP Cisco MFELX1

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

100BASE-LX

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 15 km

Average output power

-20 dBm to -14 dBm

Receiver sensitivity

-30 dBm (max)

Receiver overload

-30 dBm (max)

Environmental

Dimensions

W x H x D

13 x 9 x 56 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz.)

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1, 2

Package Contents

●  Cisco SFP transceiver
●  Quick installation guide

Minimum Requirements

●  Switch with SFP port. Consult the module’s Quick Start Guide for interoperability guidelines.

MFELX1 Compatibility (Khả năng tương thích và làm việc với các thiết bị của Cisco, Linksys):

Module quang MFELX1 dược dùng cho các thiết bị mạng phân khúc vừa và nhỏ của Cisco ( Small Business) như:

Cisco 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco 200 Series Smart Switches

- Cisco 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco 300 Series Managed Switches

Cisco 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Cisco theo link 

Tin rao vặt HOT nhất
QUẢNG CÁO TEXTLINK (Liên hệ: 0904.195.146)